วันที่ 20 กรกฎาคม 2566 เวลา 15.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ จัดทำโครงการป้องกันและแก้ไขปัญหาการตั้งครรภ์ไม่พร้อมในวัยรุ่น ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจเรื่องเพศแก่เด็กนักเรียน ผลกระทบที่เกิดจากการตั้งครรภ์ไม่พร้อมในวัยรุ่น สร้างทัศนคติหรือมุมมองแก่เด็กนักเรียนให้รู้จักวิธีป้องกันตนเอง โดยจัดกิจกรรมอบรมให้ความรู้แก่เด็กนักเรียนโรงเรียนวัดมุจลินท์ ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดมุจลินท์
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-7-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/2-10-1024x578.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/4-7-1024x578.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/6-8-1024x578.jpg)