วันที่ 14 เมษายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ จัดทำโครงการมุจลินท์ร่วมใจพัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ ณ วัดมุจลินทร์ หมู่ที่ 4 ตำบลมุจลินท์ อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรี โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้ผู้สูงอายุได้มีกิจกรรมร่วมกัน ได้ฟื้นฟูสุขภาพกาย ใจ สามารถดูแลตนเองได้ ดำรงชีวิตอยู่ในสังคมได้อย่างมีคุณค่า เกิดความสัมพันธ์อันดีต่อกันในชุมชน
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/สงกรานต์ผู้สูงอายุ_240418_17-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/สงกรานต์ผู้สูงอายุ_240418_6-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/สงกรานต์ผู้สูงอายุ_240418_9-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/สงกรานต์ผู้สูงอายุ_240418_13-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/สงกรานต์ผู้สูงอายุ_240418_14-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/สงกรานต์ผู้สูงอายุ_240418_18-1024x768.jpg)