วันที่ 17 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ นำโดยนายมนต์ชัย บุญน้า นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาท้องถิ่น พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง กำนันผู้ใหญ่บ้านผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านตำบลมุจลินท์ จัดกิจกรรมจิตอาสา ทำความสะอาด เก็บกวาดขยะบริเวณริมถนนสายลพบุรี – สิงห์บุรี ช่วงตำบลบางงา อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_จิตอาสา-7-11บางงา_240621_1.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_จิตอาสา-7-11บางงา_240621_6-1024x578.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_จิตอาสา-7-11บางงา_240621_4-1024x578.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_จิตอาสา-7-11บางงา_240621_11-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_จิตอาสา-7-11บางงา_240621_2-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/06/LINE_ALBUM_จิตอาสา-7-11บางงา_240621_8-1024x578.jpg)