วันที่ 17 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายมนต์ชัย บุญน้า นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง และอาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก ร่วมกันจัดกิจกรรมจิตอาสา ทำความสะอาด เก็บกวาดขยะ ตัดแต่งกิ่งไม้ บริเวณริมถนนสายห้วยแก้ว – มุจลินท์ หมู่ที่ 4 – 5 ตำบลมุจลินท์ อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/11/จิตอาสา17ต.ค.66_231026_4-1-1024x475.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/11/จิตอาสา17ต.ค.66_231026_3-1-1024x475.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/11/จิตอาสา17ต.ค.66_231026_16-1-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/11/จิตอาสา17ต.ค.66_231026_19-2-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/11/จิตอาสา17ต_0.ค.66_231026_4-1024x576.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/11/จิตอาสา17ต_0.ค.66_231026_0-1024x576.jpg)