วันที่ 5 ธันวาคม 2566 นางเสาวนีย์ โพธิ์ทอง ปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ พร้อมพนักงานส่วนตำบลและพนักงานจ้าง เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ ทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพพระบาทสมเด็จพระชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช วันชาติและวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวาคม 2566 ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอท่าวุ้ง
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/60830-1024x478.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5ธค66_231213_8-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5ธค66_231213_2-1024x682.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5ธค66_231213_1-1024x682.jpg)