องค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ รณรงค์ประชาสัมพันธ์ต่อต้านการทุจริตและประพฤติมิชอบ เพื่อส่งเสริมให้ทุกภาคส่วนได้มีส่วนร่วมในการสร้างจิตสำนึกในการทำดี ไม่สนับสนุนการทุจริต และปรับเปลี่ยนทัศนคติ ค่านิยม ให้เด็ก เยาวชน และประชาชนมีการตื่นตัวและสอดส่องดูแลตรวจสอบการทุจริต เพื่อพัฒนาระบบราชการให้มีความโปร่งใส ตรวจสอบได้ และเป็นที่น่าเชื่อถือของประชาชนในท้องถิ่น
ขอบคุณสื่อประชาสัมพันธ์จาก สสปท.
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/ร่วมด้วยช่วกันหยุดทุจริต-724x1024.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/รูปแบบคอรีบชั่น.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-ส-เฝ้าระวังทุจริต-724x1024.jpg)